Smart Tivi Samsung 4K 75 Inch UA75U8500F mang đến trải nghiệm giải trí đỉnh cao ngay tại nhà
Thiết kế sang trọng, nâng tầm không gian sống
Smart Tivi Samsung 4K 75 Inch UA75U8500F sở hữu thiết kế MetalStream tinh tế, lấy cảm hứng từ những chiếc máy bay hiện đại, thân máy được chế tác từ kim loại cao cấp.Viền mỏng ấn tượng được tạo thành từ một tấm kim loại duy nhất giúp bạn tận hưởng trọn vẹn từng khoảnh khắc giải trí như trong rạp phim. Màn hình lớn 75 inch phù hợp cho phòng khách lớn, phòng làm việc,….
Công nghệ hình ảnh
Rõ khung hình, mượt chuyển động với công nghệ Motion Xcelerator
Công nghệ HDR và công nghệ Contrast Enhancer
Cảm nhận thế giới thực ngay trên màn ảnh với độ phân giải 4K UHD
Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K
- Tần số quét thực 50 Hz đáp ứng tốt nhu cầu xem phim, truyền hình với các phân cảnh chuyển động sắc nét, mượt mà.
Công nghệ âm thanh
- 2 loa, tổng công suất 20W, mang đến âm thanh chất lượng và trung thực.
Công nghệ OTS Lite và công nghệ Q-Symphony
Hệ điều hành
Hệ điều hành Tizen trên tivi Samsung
Tiện ích
- Ứng dụng SmartThings cho phép bạn điều khiển tivi Samsung thuận tiện ngay trên điện thoại.
Quick Remote và Universal Gestures
- Built-in IoT Hub
- Auto Low Latency Mode
- Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
Smart Tivi Samsung 4K 75 Inch UA75U8500F là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm không gian sống hiện đại. Sở hữu thiết kế tinh tế với màn hình 75 inch, tivi mang đến trải nghiệm hình ảnh ấn tượng nhờ khả năng hiển thị nội dung 4K sắc nét. Chuyển động được tái hiện mượt mà qua công nghệ Motion Xcelerator, trong khi âm thanh vòm sống động từ Object Tracking Sound (OTS Lite) giúp bạn đắm chìm trọn vẹn vào từng khoảnh khắc.