| Tên sản phẩm | Bếp từ đơn Lumias LK24-220E |
| Model | LK24-220E |
| Màu sắc | Trắng |
| Công suất tiêu thụ | 2000W |
| Điện áp định mức | 220V/50Hz |
| Chất liệu | Thân máy ABS, kính pha lê |
| Đường kính mặt bếp | 26cm |
| Điều khiển | Núm xoay, màn hình cảm ứng LED |
| Màn hình | Hiển thị kép: giờ/phút và nhiệt độ/công suất |
| Tiện ích | Hẹn giờ 99 phút |
| 9 mức nhiệt P1-P9 | |
| 4 nút chọn chế độ nấu | |
| Điều chỉnh nhiệt độ 60°C đến 220°C | |
| Tính năng an toàn | Cảnh bảo điện áp cao và thấp |
| Khóa trẻ em | |
| Khối lượng tịnh | 1.8kg |
| Tổng khối lượng | 2.6kg |
| Kích thước sản phẩm | 280 × 266 × 65mm |
| Kích thước đóng gói | 311 x 103 × 345mm |
| Thương hiệu | Lumias |
Bếp từ đơn Lumias LK24-220E sở hữu tông màu trắng hiện đại, mặt bếp bằng kính cường lực siêu bền, thân bếp bằng nhựa ABS cao cấp. Bếp hoạt động với công suất 2000W, điều chỉnh với 9 mức nhiệt và dải nhiệt độ rộng từ 60°C đến 220°C, cùng 4 chế độ nấu được cài đặt sẵn. LK24-220E được trang bị nhiều tính năng an toàn vượt trội như cảnh báo điện áp và khóa trẻ em, đảm bảo sự yên tâm tuyệt đối cho người sử dụng.
Bếp từ đơn Lumias LK24-220E làm từ chất liệu cao cấp, sang trọng
Đường kính bếp từ 26cm, phù hợp nhiều không gian nhà bếp
Bếp Lumias LK24-220E công suất 2000W làm nóng nhanh chóng
Thiết bị có công suất tối đa lên tới 2000W với khả năng làm nóng nhanh chóng, tiết kiệm tối đa thời gian nấu nướng. Bếp từ đơn LK24-220E cho phép điều chỉnh linh hoạt với 9 mức nhiệt từ P1 đến P9 và dải nhiệt độ rộng từ 60°C đến 220°C, phù hợp với mọi món ăn. 4 nút chọn chế độ nấu được tích hợp sẵn còn giúp việc nấu ăn trở nên đơn giản hơn, chỉ cần một chạm để bắt đầu.