Smart Tivi LG OLED AI 4K 48 Inch OLED48B5PSA: Kiệt tác kiến tạo từ công nghệ đẳng cấp
Thiết kế màn hình 48 inch linh hoạt cho mọi không gian
Smart Tivi LG OLED AI 4K 48 Inch OLED48B5PSA sở hữu thiết kế tối giản nhưng không kém phần sang trọng, phù hợp với mọi phong cách nội thất. Kích thước màn hình 48 inch là lựa chọn lý tưởng cho các không gian vừa phải như phòng khách, phòng ngủ master hay phòng họp. Với viền mỏng gần như vô hình, tivi tạo cảm giác tràn viền, giúp người xem tập trung hoàn toàn vào nội dung đang trình chiếu.
Bộ xử lý α8 AI 4K Gen2 tái hiện khung hình tuyệt mỹ
Tấm nền OLED với hệ thống điểm ảnh tự phát sáng đỉnh cao
Tấm nền OLED của tivi đạt được nhiều chứng nhận màu sắc
Dolby Atmos, Dolby Vision và Filmmaker Mode mang đến trải nghiệm chuẩn điện ảnh
AI Picture Pro tinh chỉnh hình ảnh thông minh
Tuyệt đỉnh gaming cùng ALLM, VRR và HGiG
Tivi LG OLED AI 4K 48 Inch OLED48B5PSA là lựa chọn hoàn hảo cho game thủ với các tính năng gaming tiên tiến. Tần số quét 120Hz kết hợp với Variable Refresh Rate (VRR) và Auto Low Latency Mode (ALLM) mang lại trải nghiệm chơi game mượt mà, giảm độ trễ xuống mức tối thiểu (input lag khoảng 9.1ms). Trong khi đó, chế độ HGiG sẽ giúp tối ưu hóa HDR cho game, mang đến trải nghiệm chơi game sống động và chân thực.
AI Sound Pro trình diễn âm thanh vòm đẳng cấp
Đi kèm Magic Remote có nút AI riêng để khởi động các tính năng AI
Tivi đi kèm Magic Remote có nút AI riêng để khởi động các tính năng AI
Tủ đông Alaska 400 lít BD-400
Máy lọc không khí Electrolux EP53-46UGA
Tủ lạnh Hitachi Inverter 540 lít R-FW690PGV7 GBK
Android Tivi QLED TCL 4K 98 inch 98C735