LG 75QNED9MASA sở hữu thiết kế tinh tế với viền màn hình siêu mỏng, kích thước 75 inch mang đến trải nghiệm xem rộng rãi và đắm chìm.
Trải nghiệm hình ảnh đỉnh cao với công nghệ MiniLED và AI
Tivi LG 75 inch 75QNED9MASA được trang bị công nghệ MiniLED kết hợp với Dynamic QNED Color, mang đến dải màu rộng và độ tương phản ấn tượng. Công nghệ Local Dimming Pro giúp kiểm soát ánh sáng chính xác, tạo ra màu đen sâu và chi tiết sắc nét trong mọi khung hình.
Âm thanh vòm sống động
Hệ điều hành WebOS AI thông minh
Tivi chạy trên nền tảng WebOS 25, cung cấp giao diện thân thiện và dễ sử dụng:
Tối ưu cho trải nghiệm chơi game
Với tần số quét lên đến 144Hz và hỗ trợ AMD FreeSync Premium, LG 75QNED9MASA mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà, không bị xé hình hay giật lag.
Tính năng hữu ích cho bạn
- Bạn có thể điều khiển tivi bằng điện thoại từ xa thông qua ứng dụng LG ThinQ
Smart Tivi OLED LG 4K 83 inch 83C2PSA
Android Tivi TCL 4K 43 inch 43P615