Tivi LG 65QNED9MASA 65 inch không chỉ gây ấn tượng với hiệu năng mạnh mẽ mà còn sở hữu thiết kế siêu mỏng, viền màn hình siêu mảnh, tạo nên vẻ ngoài hiện đại và cao cấp. Phần chân đế kim loại vững chắc, tinh xảo giúp tivi đứng ổn định trên mọi mặt phẳng, đồng thời dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau.
Ngoài ra, với kích thước 65 inch, tivi đặc biệt phù hợp đặt tại phòng khách, phòng họp, phòng giải trí gia đình, mang lại cảm giác mãn nhãn như trong rạp chiếu phim tại gia.
Truyền tải 4K 144Hz mượt mà
Dòng tivi Lg QNED9MASA này cho phép truyền tải hình ảnh 4K ở tần số quét 144Hz (tốc độ cơ bản 120Hz). Nhờ đó, bạn có thể trải nghiệm chất lượng hình ảnh sắc nét, siêu mượt mà ngay cả khi không sử dụng dây kết nối, giúp không gian giải trí thêm gọn gàng, hiện đại mà vẫn không làm giảm hiệu suất hiển thị.
Chất lượng hình ảnh xuất sắc
Âm thanh chuẩn rạp với AI Sound Pro
Hệ điều hành WebOS AI
- AI Magic Remote – điều khiển bằng giọng nói, thao tác dễ dàng.
Các tiện ích thông minh
- Điều khiển từ xa trên điện thoại qua ứng dụng LG ThinQ.
- Nhận diện mệnh lệnh giọng nói.
Đa dạng cổng kết nối
Android Tivi TCL 4K 43 inch 43P615