Smart Tivi QLED 4K 55 inch Samsung QA55Q60B được trang bị công nghệ đèn nền Quantum Dot, độ phân giải 4K cùng bộ xử lý Quantum 4K Lite đem đến chất lượng hình ảnh chuẩn sắc nét, sử dụng trí tuệ nhân tạo tinh chỉnh âm thanh theo từng chuyển động hình ảnh.
Tổng quan thiết kế
– Sở hữu kích thước 55 inch là sự lựa chọn hoàn hảo cho các không gian như phòng khách, phòng ngủ, phòng họp nhỏ,… càng làm tăng thêm vẻ đẹp sang trọng, tinh tế.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ hình ảnh
Mời bạn xem thêm: Những độ phân giải màn hình phổ biến hiện nay trên tivi
Công nghệ âm thanh
– Tổng công suất loa20W.
Hệ điều hành
Xem thêm: Cách xem phim bằng trình duyệt web trên tivi
Tiện ích
– Xem cùng lúc nhiều chương trình với chế độ Multi View.
Xem thêm: Cách sử dụng tính năng Multi View trên tivi Samsung
Smart Tivi QLED 4K 55 inch Samsung QA55Q60B với thiết kế màn hình siêu mỏng sang trọng, bộ xử lý hình ảnh Quantum 4K Lite, mang lại trải nghiệm xem hoàn hảo với hình ảnh, âm thanh sống động, chân thực đến từng phút giây. Đi kèm với các tiện ích hiện đại như điều khiển tivi bằng giọng nói, ứng dụng SmartThings điều khiển thông minh bằng điện thoại, tính năng video call,… tin rằng đây sẽ là sản phẩm đáng cân nhắc cho gia đình bạn.
Xem thêm: 7 cách sử dụng tivi đơn giản giúp tăng tuổi thọ cho chiếc tivi nhà bạn
Tủ đông Alaska 650 lít HB-650C
Android Tivi TCL 4K 43 inch 43P615