Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 77 Inch QA77S90F sở hữu thiết kế sang trọng với màn hình 77 inch. Trang bị bộ xử lý AI NQ4 3.0, thiết bị mang đến hình ảnh sắc nét, sống động với chất lượng chuẩn 4K. Cùng hệ điều hành Tizen hiện đại và hàng loạt tiện ích thông minh, sản phẩm hứa hẹn sẽ đáp ứng trọn vẹn nhu cầu giải trí của cả gia đình bạn
Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 77 Inch QA77S90F là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn
Thiết kế siêu mỏng, tinh tế
Tivi kích cỡ 77 inch thích hợp với không gian phòng khách và phòng ngủ,…
Thiết kế siêu mỏng, tinh tế
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ OLED HDR+
- Motion Xcelerator 144Hz bổ sung khung hình vào nội dung gốc, mang đến cảnh chuyển động mượt mà, sắc nét với tần số quét đạt 144 Hz.
Tần số quét thực 100Hz (Up to 144Hz)
Công nghệ hình ảnh PANTONE Validated và Color Booster Pro
Bộ xử lý AI NQ4 3.0
Công nghệ âm thanh
- 2 loa, tổng công suất 40W mang đến âm thanh chất lượng và trung thực.