Model:75C350NP
Nhà sản xuất:Toshiba (Tivi)
Xuất xứ sản phẩm:Thái Lan
Năm ra mắt :2024
Thời gian bảo hành:24 tháng
Địa điểm bảo hành:Tại nhà
Loại Tivi:Smart Tivi
Kích thước màn hình:75 inch
Độ phân giải:4K (UHD)
Tần số quét:60 Hz
Bộ vi xử lí:Regza Engine ZR
Smart Tivi:Có
Tivi 3D:Không
Tivi màn hình cong:Không
HDR:HDR 10, HDR10+ Decoding, Dolby Vision
Góc nhìn:178°/178° (typ.)
Công nghệ âm thanh:Dolby Atmos, Regza Power Audio, DTS X
Tổng công suất loa:36W
Số lượng loa:2 loa
Cổng WiFi:WiFi 802.11 chuẩn a/b/g/n/ac
Cổng Internet (LAN):Ethernet Network (RJ45)
Cổng HDMI:HDMI 2.1×3, HDMI eARC
Cổng Optical:Có
Cổng AV in (Composite / Component):Có
Cổng AV out:Không
Cổng VGA (RGB / D-Sub):Không
Cổng USB:2 Cổng
Chia sẻ thông minh:Airplay 2, DLNA, Googlecast, Content sharing
Hình ảnh:JPEG/PNG/BMP/GIF/WebP/HEIF codec
Âm thanh:Codec:MPEG1/2,AC3,HEAAC,WMA,etc;Container:WAV,AVI,MKV,MP3,etc
Phim:H.264, H.265, MPEG1/2/4, WMV, VC1, VP8, VP9, AV1, AVS, AVS+
Hệ điều hành – Giao diện:Google TV
Trình duyệt web:Có
Bộ nhớ:2G+16G
Mạng xã hội:Youtobe, Netflix, FPT Play, VieOn, Trình duyệt web
Điều khiển bằng cử chỉ:Không
Tìm kiếm bằng giọng nói:Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Nhận diện khuôn mặt:Không
Khoảng cách ngồi xem:2 – 3 mét
Kích thước có chân đế:1676 x 1022 x 337 mm
Kích thước không chân đế:1676 x 964 x 82 mm
Khối lượng có chân đế:22.4 kg
Khối lượng không chân đế:22.2 kg
Vẻ ngoài thanh lịch với phong cách Design In Japan cùng kích thước lớn ấn tượng
Tận hưởng trải nghiệm xem ngoạn mục cùng chip xử lý Regza Engine ZR
Nâng cấp chất lượng ảnh lên chuẩn gần 4K với AI 4K Upscaling
Tivi Toshiba 4K 75 inch 75C350NP sở hữu công nghệ AI 4K Upscaling tân tiến – công nghệ nâng cấp hình ảnh bằng AI độc đáo giúp cho hình ảnh có chất lượng thấp ở mức Full HD hiển thị ra màn hình tivi với chất lượng 4K rõ nét.
Super Contrast Booster hỗ trợ tăng cường độ tương phản siêu việt
Color Re-Master giúp tivi hiển thị chính xác hơn màu sắc của từng chi tiết
Chế độ thể thao AI Football Mode dành riêng cho những tín đồ thể thao
Nhiều chế độ hỗ trợ bạn chơi game trên tivi mượt mà hơn
Nếu bạn là tín đồ của các trò chơi tốc độ thì tivi Toshiba 4K 75 inch 75C350NP sẽ là sự lựa chọn vô cùng lý tưởng vì siêu phẩm tivi này hỗ trợ nhiều tính năng Game Mode để bạn chơi game thoải mái hơn.
Dolby Vision và Dolby Atmos hoàn thiện trải nghiệm nghe nhìn tại gia
Dolby Atmos hoàn thiện trải nghiệm nghe tại gia
Android Tivi QLED TCL 4K 55 inch 55C725