| Tên sản phẩm | Nồi chiên không dầu Lumias MF721650 |
| Model | MF721650 |
| Màu sắc | Đen |
| Dung tích | 7.2 lít |
| Công suất | 1350-1650W |
| Điện áp | 220V~240V |
| Tần số | 50-60Hz |
| Chương trình nấu cài đặt sẵn | 11 chương trình |
| Màn hình | LED |
| Điều khiển | Cảm ứng |
| Tính năng | Tiếng chuông cảnh báo |
| Bảo vệ quá nhiệt | |
| Tự động ngắt khi mở nồi | |
| Hạn chế 80% dầu ăn | |
| Khối lượng thô | 5.6kg |
| Kích thước | 385 x 385 x 350mm |
| Thương hiệu | Lumias |
Nồi chiên không dầu Lumias MF721650 có dung tích 7.2 lít, công suất mạnh mẽ 1.650W cùng 11 chế độ nấu cài sẵn giúp người dùng dễ dàng chế biến nhiều món ăn khác nhau cho cả nhà thưởng thức. Nồi chiên không dầu dùng bảng điều khiển cảm ứng, có màn hình LED giúp việc điều chỉnh các chức năng dễ dàng hơn. MF721650 còn có chức năng bảo vệ quá nhiệt, cảnh báo bằng âm thanh khi kết thúc và tự động ngắt điện khi nắp nồi được mở. Lumias MF721650 sẽ giúp món ăn của bạn giảm tới 80% mỡ dư thừa tư thực phẩm, giúp người dùng thưởng thức những món ăn ngon miệng và lành mạnh hơn.
Về thiết kế
Chất liệu chống dính
Tích hợp sẵn 11 chương trình nấu ăn tự động
Giảm tới 80% lượng mỡ thừa từ thực phẩm