Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 65 Inch QA65S90F mang đến những thước phim chuẩn 4K sắc nét
Thiết kế Laser siêu mỏng và tinh tế
Với kích thước màn hình lớn 65 inch, bạn có thể bố trí linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ OLED HDR+
- Motion Xcelerator 144Hz bổ sung khung hình vào nội dung gốc, mang đến cảnh chuyển động mượt mà, sắc nét với tần số quét đạt 144 Hz.
Chuyển động hình ảnh mượt mà, sắc nét với tần số quét tới 144Hz
Công nghệ Real Depth Enhancer tái hiện độ sâu chân thực
Bộ xử lý AI NQ4 3.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Công nghệ âm thanh
- 2 loa, tổng công suất 40W mang đến âm thanh chất lượng và trung thực.
Object Tracking Sound Lite với Dolby Atmos (OTS Lite) chìm đắm trong âm thanh sống động
Hệ điều hành
Hệ điều hành Tizen
Tiện ích
- Ứng dụng SmartThings cho phép bạn điều khiển tivi Samsung thuận tiện ngay trên điện thoại.
Điều khiển tivi bằng điện thoại qua ứng dụng SmartThings
- Universal Gestures: Điều khiển TV bằng đồng hồ Galaxy
- Quick Remote: Sử dụng điện thoại như một điều khiển từ xa
- FreeSync Premium, Game Motion Plus
- Auto Low Latency Mode
- Tính năng Super Ultra Wide Game View và Game Bar
Máy giặt sấy Samsung AI Inverter 14kg WD14TP44DSB
Google Tivi QLED TCL 4K 55 inch 55Q636