| Mã sản phẩm | UA43DU7000KXXV |
| Loại Tivi | Smart TV |
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Độ phân giải | 4K Ultra HD (3840 x 2160px) |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối Internet | Cổng LAN Wifi |
| Cổng AV | Cổng Composite |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Cổng USB | 1 cổng |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-T2C |
| Hệ điều hành, giao diện | Tizen OS |
| Các ứng dụng sẵn có | Web Browser YouTube Netflix |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng SmartThings |
| Kết nối Bàn phím, chuột | Hỗ trợ tay game và bàn phím |
| Tương tác thông minh | Kết nối điện thoại thông minh – Mobile Connection Web Browser |
| Công nghệ âm thanh | Q – Symphony Adaptive Sound control |
| Tổng công suất loa | 20 W |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kích thước để bàn – Có chân đế | 967.5 x 609.7 x 191 mm – 7.4 kg |
| Kích thước treo tường – Không chân đế | 967.5 x 561.4 x 59.7 mm – 7.1 kg |
Tivi Samsung 43DU7000 – Thiết kế thanh lịch, đường viền siêu mỏng
Smart Tivi Samsung 43DU7000 UHD 4K 43 inch được thiết kế ba cạnh không viền tinh tế, thanh lịch sang trọng tạo nên sự hài hòa với mọi không gian nội thất.
Công nghệ hình ảnh sắc nét, chân thực mượt mà lôi cuốn
Bộ xử lý Crystal 4K tự động nâng cấp chất lượng hình ảnh lên chuẩn 4K, từng sắc thái màu hiện rõ, tận hưởng trọn vẹn các nội dung yêu thích với màn hình 43 inch đi cùng hình ảnh sắc nét chuẩn 4K.
Công nghệ âm thanh sống động bao trùm mọi giác quan
Hiệu ứng âm thanh do Tivi Samsung 43DU7000 4K 43 inch mang lại được nhiều khách hàng đánh giá cao nhờ bộ ba công nghệ:
Sử dụng tivi đơn giản nhanh chóng hơn với nhiều tính năng thông minh
Auto Low Latency Mode: Giảm thiểu độ trễ tối đa khi chơi game
Tap view: thao tác chạm đơn giản để kết nối điện thoại với TV
Smart Tivi Samsung 43DU7000 UHD 4K 43 inch sở hữu thiết kế mảnh kết hợp các công nghệ hình ảnh, âm thanh tiên tiến, hệ điều hành thân thiện đa dạng chương trình giải trí đã mang đến những phút giây thư giãn thoải mái cho mọi thành viên trong các gia đình.
Google Tivi QLED TCL 4K 55 inch 55Q636