Mã sản phẩm | UA50U8000FKXXV |
Hệ điều hành | Tizen™ |
Loại Tivi | Smart TV |
Kích thước màn hình | 50 inch |
Độ phân giải | 4K UltraHD (3840x2160px) |
Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
Kết nối Internet | WiFi 5 Ethernet (LAN) |
Cổng HDMI | 3 cổng |
Cổng USB | 1 cổng |
Hệ điều hành, giao diện | Tizen OS |
Các ứng dụng sẵn có | YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON |
Hỗ trợ điều khiển thông minh | Điều khiển One Remote Control |
Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng SmartThings |
Kết nối Bàn phím, chuột | Có |
Công nghệ âm thanh | Object Tracking Sound (OTS Lite) Adaptive Sound Q-symphony |
Tổng công suất loa | Hệ thống loa 2CH, công suất 20W |
Bảo hành | 12 tháng |
Xuất xứ | Việt Nam |
Kích thước để bàn – Có chân đế | 1110.8 x 695.1 x 199 mm – 8.6 kg |
Kích thước treo tường – Không chân đế | 1110.8 x 643.8 x 76.4 mm – 8.3 kg |
Smart Tivi Samsung 4K 50 Inch UA50U8000F, nơi mang đến cho bạn chất lượng hình ảnh sắc nét như rạp chiếu phim ngay tại không gian sống của mình. Với màn hình 50 inch chuẩn 4K, chiếc tivi này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đam mê trải nghiệm hình ảnh chân thực và sống động.