Mã sản phẩm | UA50U8000FKXXV |
Hệ điều hành | Tizen™ |
Loại Tivi | Smart TV |
Kích thước màn hình | 50 inch |
Độ phân giải | 4K UltraHD (3840x2160px) |
Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
Kết nối Internet | WiFi 5 Ethernet (LAN) |
Cổng HDMI | 3 cổng |
Cổng USB | 1 cổng |
Hệ điều hành, giao diện | Tizen OS |
Các ứng dụng sẵn có | YouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON |
Hỗ trợ điều khiển thông minh | Điều khiển One Remote Control |
Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng SmartThings |
Kết nối Bàn phím, chuột | Có |
Công nghệ âm thanh | Object Tracking Sound (OTS Lite) Adaptive Sound Q-symphony |
Tổng công suất loa | Hệ thống loa 2CH, công suất 20W |
Bảo hành | 12 tháng |
Xuất xứ | Việt Nam |
Kích thước để bàn – Có chân đế | 1110.8 x 695.1 x 199 mm – 8.6 kg |
Kích thước treo tường – Không chân đế | 1110.8 x 643.8 x 76.4 mm – 8.3 kg |
Smart Tivi Samsung 4K 50 Inch UA50U8000F, nơi mang đến cho bạn chất lượng hình ảnh sắc nét như rạp chiếu phim ngay tại không gian sống của mình. Với màn hình 50 inch chuẩn 4K, chiếc tivi này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đam mê trải nghiệm hình ảnh chân thực và sống động.
Chuẩn 4K Sắc Nét – Trải Nghiệm Đỉnh Cao Với Từng Chi Tiết
Bộ Xử Lý Hình Ảnh Crystal 4K – Tái Hiện Màu Sắc Chân Thực
Công Nghệ HDR – Tăng Cường Tương Phản, Tái Hiện Chi Tiết Sắc Nét
Công Nghệ PurColor – Màu Sắc Sống Động, Chân Thực
Thiết Kế Kim Loại Tinh Tế – Tạo Nên Không Gian Sang Trọng
Hệ Điều Hành One UI Tizen – Trải Nghiệm Mượt Mà, Dễ Dàng
Tính Năng SmartThings – Quản Lý Ngôi Nhà Thông Minh
Công Nghệ Motion Xcelerator – Chuyển Động Mượt Mà
Tính Năng Adaptive Sound – Âm Thanh Được Tối Ưu Hóa Cho Mỗi Cảnh
Q-Symphony & OTS Lite – Chất Lượng Âm Thanh Vượt Trội
Tiết Kiệm Điện Với Chế Độ AI Energy
Smart Tivi QNED LG 8K 86 inch 86QNED99SQB
Smart Tivi Crystal UHD Samsung 4K 50 inch UA50U8000F